LifeStyle

Stevo Simple Boy Afunga Ndoa Rasmi na Mpenzi Wake wa Muda Mrefu, Brenda

Stevo Simple Boy Afunga Ndoa Rasmi na Mpenzi Wake wa Muda Mrefu, Brenda

Msanii wa muziki nchini Kenya, Stevo Simple Boy, amefunga ndoa rasmi mpenzi wake wa muda mrefu Brenda, katika harusi ya kifahari lakini ya faragha iliyofanyika Jumapili.

Kupitia ukurasa wake wa mitandao ya kijamii, Stevo amethibitisha taarifa hizo akisema kuwa ilikuwa siku kubwa na yenye furaha katika maisha yake, akimshukuru Mungu kwa kumbariki na mke mwema.

Sherehe hiyo ilihudhuriwa na ndugu wa karibu, marafiki wachache, na washirika wa karibu wa msanii huyo. Picha na video zilizochapishwa mtandaoni zilionyesha Stevo na Brenda wakiwa wamevalia mavazi ya kifahari, wakionekana wenye furaha tele wakati wa tukio hilo maalum.

Mashabiki wengi mtandaoni wamepongeza ndoa hiyo, wakimtakia heri na baraka katika safari yake mpya ya maisha ya ndoa. Wengine wamesema wamevutiwa na unyenyekevu na uhalisia wa msanii huyo, ambaye amekuwa mfano wa kujituma licha ya changamoto alizowahi kupitia.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *